ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ flexible pcd grinding ] การจับคู่ 134 ผลิตภัณฑ์.
PCBN เครื่องมือเพชร PCD กระบอกสําหรับกระบวนการบวกและ Superfinishing
| Tolerance: | High Precision |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Payment Term: | T/T, L/C, Western Union |
เครื่องบดปรับความดันบด PCD สําหรับการใช้งานหลากหลาย
| การอ่านค่าของ Linear Gratings: | 0.001มม |
|---|---|
| ขนาดล้อเจียร: | 150*40*40 มม.(ล*ส*ที) |
| ขนาดพิกเซล: | 3.75um*3.75um |
การขัดหัวตัดเพชรโพลีคริสตัลไลน์ทรงกระบอก
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด |
| วิธีการประมวลผล: | บด |
เครื่องมือตัด PCD กระบอกแม่นยําสําหรับการตัดแม่นยําสูง
| Surface Treatment: | Polishing |
|---|---|
| Application: | Machinery Processing |
| Processing Method: | Grinding |
PCD/PCBN เครื่องบด 1280dpi*960dpi มีรัศมีปลาย 0-70mm
| ระยะทางหลอดออปติคอล: | 300MM |
|---|---|
| รัศมีเคล็ดลับ: | 0-70มม |
| ขนาดล้อเจียร: | 150*40*40 มม.(ล*ส*ที) |
PCD/PCBN วัสดุ Grinder 170mm วงล้อการเดินทางและ 300mm ระยะ Tube ออปติกส์สําหรับการบด Radius ทิปง่าย
| Grinding Wheel Oscillation Distance: | 0-40mm(adjustable) |
|---|---|
| Grinding Wheel Oscillation Frequency: | 0-45/min(adjustable) |
| Tip Radius: | 0-70mm |
V Cut Diamond Tools เครื่องบด PCD อัตโนมัติสำหรับใบเลื่อย
| พิมพ์: | CNC |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | ZT-90V |
| ยี่ห้อ: | CHN-TOP |
เครื่องบดวิ่ง 170 มม ระยะเดินทาง PCD/PCBN เครื่องบดวัสดุที่มีความถี่หมุนปรับได้ 0-45 / นาที
| Grinding Pressure: | 0-450N(adjustable) |
|---|---|
| Optical Tube Distance: | 300mm |
| Tip Radius: | 0-70mm |
เครื่องบด PCD ปรับได้สําหรับการบดแม่น 0-45/นาที ความถี่ของล้อบด ความถี่ 300 มม ระยะห่างของท่อแสง
| Grinding Wheel Size: | 150*40*40mm(D*H*T) |
|---|---|
| Grinding Wheel Oscillation Frequency: | 0-45/min(adjustable) |
| Size of Cross Table: | 210*160mm With 4T Grooves |
เสาปลาย 0-70mm PCD Grinder สําหรับระยะทางท่อออปติก 300mm ที่ดีที่สุด
| Image Magnification: | 45-250 Times(digital Zoom) |
|---|---|
| Net Weight: | 1450kgs |
| Grinding Wheel Traveling Range: | 170mm |

