ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ pcd blank ] การจับคู่ 356 ผลิตภัณฑ์.
Polycrystalline Diamond Blanks ช่องว่างขนาดใหญ่
| ขนาด: | 60mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Polycrystalline Diamond Blanks ค่าการนำไฟฟ้าที่ดี |
| แบบอย่าง: | 2.0-CMW |
ADICO Polycrystalline Diamond Blanks สำหรับการประมวลผลโลหะผสม Si-AL และไฟเบอร์กลาส
| พิมพ์: | กลม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ADICO Polycrystalline Diamond Blanks สำหรับการประมวลผลโลหะผสม Si-AL และไฟเบอร์กลาส |
| แบบอย่าง: | 1.6-FS |
ADICO High Impact Polycrystalline Diamond Blanks แทรกเครื่องมือตัด
| การนำไฟฟ้า: | สูง |
|---|---|
| ความต้านทานการกัดกร่อน: | กลาง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ADICO High Impact Polycrystalline Diamond Blanks ลดราคา |
ADICO Single Package Polycrystalline Diamond Blanks พร้อมสต็อกขนาดใหญ่
| พิมพ์: | กลม |
|---|---|
| ขนาด: | 62mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ADICO Single Package Polycrystalline Diamond Blanks พร้อมสต็อกขนาดใหญ่ |
ILJIN Polycrystalline Diamond Blanks ความสามารถในการเจียรระดับกลางสำหรับเครื่องมือตัดไม้
| ขนาด: | 60mm |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ILJIN Polycrystalline Diamond Blanks ความสามารถในการเจียรระดับกลางสำหรับเครื่องมือตัดไม้ |
| แบบอย่าง: | 2.0-CMW |
Hyperion Polycrystalline Diamond Blanks จำหน่ายสต็อกขนาดใหญ่
| พิมพ์: | กลม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Hyperion Polycrystalline Diamond Blanks จำหน่ายสต็อกขนาดใหญ่ |
| แบบอย่าง: | 1.6-1600 |
เครื่องเชื่อมสูญญากาศรับรอง CE อัตโนมัติสำหรับ PCD Blank Tools
| หมายเลขรุ่น: | ZT-ZKHJ180 |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | CHN-TOP |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องประสานสูญญากาศ |
ความต้านทานต่อการบดสูง PCD DISC ภายใน TNT สําหรับการขนส่ง
| รับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ประเภท: | กลม |
| ขนาดพิมพ์: | 10u |
ความหยาบผิว Ra 0.1um เม็ดมีด PCD โซลูชันที่ดีที่สุดสำหรับเครื่องมือตัดทองแดง
| Coating: | Uncoated |
|---|---|
| Thickness: | 0.5mm-10mm |
| Material: | Polycrystalline Diamond |

