ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ pcbn polycrystalline cubic boron nitride ] การจับคู่ 144 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเจียร PCD น้ำหนัก 1500 กก. ออกแบบมาเพื่อแปรรูปเครื่องมือตัดและวัสดุเพชร รับประกันความแม่นยำที่สม่ำเสมอ
| Packing Size: | 1850*2100*1650mm |
|---|---|
| Pneumatic System: | JAPAN SMC Brand |
| Grinding Wheel Type: | PCD (Polycrystalline Diamond) |
เครื่องเจียร PCD ระบบนิวแมติก SMC ประเทศญี่ปุ่น เส้นผ่านศูนย์กลางเจียรสูงสุด 200 มม. เครื่องมือ PCD สำหรับอากาศยาน เครื่องมือ CNC
| Package: | Wooden Box |
|---|---|
| Tip Radius: | 0-70mm |
| Minimum Order: | 1 Set |
เครื่องเจียร PCD 220-240V สำหรับการซื้อแบบ B2B สั่งซื้อขั้นต่ำ 1 ชุด
| Voltage: | 220-240V |
|---|---|
| Application: | PCD Tools PCBN Tools, Carbide Tools |
| Dust Collection System: | Dual HEPA Filter Vacuum |
เครื่องบด PCD ความแม่นยําสูง มีความละเอียดของระบบภาพ 1280dpi*960dpi และมุมหมุนตารางข้าม 270°
| Dimension: | 1200*1168*1530mm(L*H*W) |
|---|---|
| Name: | PCD/PCBN Grinding Machine |
| Optical Tube Distance: | 300mm |
อุปกรณ์บราซซิ่งระยะว่างที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ สําหรับความต้องการของลูกค้าเฉพาะเจาะจง
| ห้อง: | หลอดแก้วควอทซ์ |
|---|---|
| อัตราสุญญากาศสูงสุด: | 10^-2 ปา |
| ขนาดห้อง: | 180*500 มม. |
อัตโนมัติ 600kg เครื่องปั่นแวกุศล 18 ท่อฮาโลเจน ห้องแก้วควอตซ์ 380V 3Phase 5Wire
| การใช้งาน: | การประสานเม็ดมีด PCD/PCBN |
|---|---|
| พลังงาน: | 380V-3Phase-5Wire / 20KW |
| ขนาด: | ยาว1600×กว้าง950×สูง900มม |
เครื่องบด PCD ปรับความสูงของล้อบด 170 มม ระยะเดินทาง ปรับความดันบด
| Name: | PCD/PCBN Grinding Machine |
|---|---|
| Grinding Pressure: | 0-450N(adjustable) |
| Grinding Wheel Oscillation Frequency: | 0-45/min(adjustable) |
อุณหภูมิที่ใช้งาน 760C แพสต์บราซซิ่งแวกู๊ม เหมาะสําหรับบราซซิ่งส่วนบางและส่วนประกอบที่อ่อนแอในการผลิต
| สี: | สีเทาเงิน |
|---|---|
| วัสดุประสาน: | เครื่องมือประสานคาร์ไบด์ PCD PCBN |
| บรรจุุภัณฑ์: | เข็มฉีดยา/ท่อ |
เครื่องบด PCD ที่มีมุมล้อบด -13°- 24° และการขยายภาพสูงถึง 250 เท่า
| Grinding Wheel Traveling Range: | 170mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Oscillation Distance: | 0-40mm(adjustable) |
| Grinding Wheel Height Adjustment: | 140mm |
เครื่องมือบด PCD ความแม่นยําสูง พร้อมตัวเลือกความอดทนและประสิทธิภาพที่กําหนดเอง
| Size: | Customized |
|---|---|
| Processing Method: | Grinding |
| Material: | PCBN |

