ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ pcbn polycrystalline cubic boron nitride ] การจับคู่ 144 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุประสานสำหรับงานเชื่อมสุญญากาศแบบวางประสาน, น้ำยาประสานสุญญากาศสำหรับเครื่องมือ PCD PCBN คาร์ไบด์ และการเชื่อมโลหะ
| Brazing Material: | PCD PCBN Carbide Tools Brazing |
|---|---|
| Basemetalcompatibility: | Compatible With Stainless Steel, Copper, Aluminum |
| Package Size: | 1 Lb Jar |
PCD/PCBN เครื่องบด 1280dpi*960dpi มีรัศมีปลาย 0-70mm
| ระยะทางหลอดออปติคอล: | 300MM |
|---|---|
| รัศมีเคล็ดลับ: | 0-70มม |
| ขนาดล้อเจียร: | 150*40*40 มม.(ล*ส*ที) |
อุปกรณ์ตัด PCBN ที่ทันสมัยสําหรับความแข็งแรงสูงในการแปรรูปกลม
| ความต้านทานการสึกหรอ: | สูง |
|---|---|
| ความแข็ง: | สูง |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
เครื่องบด PCD โครงสร้างทนทาน เครื่องบด PCD PCBN เหมาะสำหรับการบดวัสดุเครื่องมือและอุตสาหกรรมอย่างต่อเนื่อง
| Voltage: | 220-240V |
|---|---|
| Toolmaterial: | PCD (Polycrystalline Diamond) |
| Machinedimensions: | 1500 X 1200 X 1600 Mm |
เสาปลาย 0-70mm PCD PCBN วัสดุบด วงกลมบด กว้าง 150mm ออกแบบเพื่อและผลงานบดที่คง
| Maxgrindingdiameter: | 150 Mm |
|---|---|
| Angle Encoder: | FAGOR |
| Grinding Wheel Diameter: | 150mm |
ADICO PCBN Blank 1.6 2.0 ความหนา 3.2 มม. สำหรับเหล็กหล่อเทา HSS เหล็กหล่อเป็นก้อนกลม
| ชื่อ: | ADICO PCBN เปล่าที่มีความหนา 1.6/2.0/3.2 มม. สำหรับเหล็กหล่อเทา, HSS, เหล็กหล่อเป็นก้อนกลม |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องมือ PCBN |
| แอปพลิเคชัน: | เหล็กหล่อเทา, HSS, เหล็กหล่อกลม |
ความต้านทานการกัดกร่อนสูง PCBN Blank 1.6/2.0/3.2mm Thinckness ยี่ห้อ Adico
| ชื่อ: | เปล่า ความต้านทานการกัดกร่อนสูง 1.6/2.0/3.2 มม. ความหนา ยี่ห้อ Adico |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องมือ PCBN |
| แอปพลิเคชัน: | เหล็กหล่อเทา, HSS, เหล็กหล่อกลม |
การเจาะวัสดุโลหะแข็ง PCBN DISC เครื่องมือตัดกลมคม ที่ให้ความทนทานและประสิทธิภาพในการตัดเพิ่มขึ้น
| Manufacturingmethod: | High Pressure High Temperature (HPHT) |
|---|---|
| Sharp: | Round |
| Typicaluses: | Turning, Milling, Drilling Hard Ferrous Materials |
สีดํา PCBN ข้างเปล่า ความแข็งแรงสูง การขยายความร้อนต่ํา ทนต่อการสวมใส่ กลม / ตาราง / สี่เหลี่ยม
| ความแข็ง: | สูง |
|---|---|
| ความอดทน: | ±0.01มม |
| รูปทรง: | กลม สี่เหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า ฯลฯ |
Chemical Stability Excellent Resistance To Chemical Corrosion with PCBN DISC Tools
| Thermal Stability: | Can Withstand High Temperature Up To 1400°C |
|---|---|
| Hardness: | Higher Than 4500HV |
| Color: | Light Grey |

