ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ laser cutting service ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยระบบ CNC ที่พัฒนาเอง และระบบส่องแสงเลเซอร์ความละเอียดสูง
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
|---|---|
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
| Total Power: | 4 KW |
แกนหมุนเซอร์โว แกนหมุนความแม่นยำสูง เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC พร้อมคอนโทรลเลอร์ Raytool ความยาวท่อ 3-9 เมตร
| Pipe Length: | 3-9m |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Controller: | Raytool |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ความยาวคลื่นเลเซอร์ 1064±5nm พร้อมเกียร์และเรคไต้หวัน YYC และระบบฟอกัสเซ็นเซอร์เลเซอร์ความละเอียดสูงที่นําเข้า
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
|---|---|
| Total Power Consumption: | About 3600W |
| Transmission: | Taiwan YYC Gear And Rack |
เซอร์โม่เตอร์ เครื่อง CNC ไลเซอร์ไฟเบอร์ชไนเดอร์ 3 ขั้นตอน 380V 50Hz 60Hz ความต้องการพลังงาน เทคโนโลยีตัดเลเซอร์อัตโนมัติ
| Drawing Programming Mode: | AI, DWG, PLT, DXF Format Import Directly |
|---|---|
| Total Power Consumption: | About 3600W |
| Servo Motor: | Schneider |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ Cnc ขนาด 4 KW ที่มีความทันสมัย
| ระบบซีเอ็นซี: | โต๊ะทำงานที่ถอดออกได้ความแม่นยำสูง X / Y / Z แกนหมุน A |
|---|---|
| พลังงานทั้งหมด: | 4 กิโลวัตต์ |
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ความแม่นยํา 380V-3 Phase-5 Wires 50Hz แหล่งไฟฟ้า ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
เครื่องตัดเลเซอร์ความละเอียดสูง CNC เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ด้วยระบบขยายแสงกล้องอุตสาหกรรม
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
เครื่องตัดเลเซอร์ความละเอียดสูง CNC เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ optional ด้วยหัวตัดวัสดุที่แข็งแรงสุดพิเศษ
| Laser Power: | 800W |
|---|---|
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ขนาด 380V 3 ขั้นตอน 5 สาย 50Hz
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC MOTOREDUCER สำหรับโลหะ AC380V/50Hz พร้อมเทคโนโลยี
| Application: | Cutting PCD/PCBN |
|---|---|
| Voltage: | 220V |
| Power: | 1500W |

