ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ laser cutting service ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
วิธีการทําความเย็น การทําความเย็นด้วยน้ํา เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วย MOTOREDUCER ฝรั่งเศส วอลเตจ 220V
| Cooling Method: | Water Cooling |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Applicable Material: | Metal |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC AC380V/50Hz เหมาะสำหรับการตัดโลหะสำหรับงานหนัก ขนาด 1525 X 3050 มม.
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
|---|---|
| Applicable Material: | Metal |
| Cooling Method: | Water Cooling |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC เหล็กโลหะ พร้อมคอนโทรลเลอร์ Raytool ขนาดชิ้นงาน 1525 X 3050 มม.
| Pipe Length: | 3-9m |
|---|---|
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
การผลิต ห้องปฏิบัติการ เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC สําหรับกระบวนการเคลือบวัสดุ PDC
| รุ่น: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การใช้งาน: | การกลึงด้วยเลเซอร์ PDC |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยระบบเลเซอร์ QCW800 และหัวตัดที่กําหนดเอง
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
เครื่องตัดเลเซอร์ CNC สายใย 4 KW สําหรับการตัดแม่นยํา
| ระบบโฟกัส: | เครื่องตรวจจับเลเซอร์ความละเอียดสูง (ไม่จําเป็น) |
|---|---|
| ระบบเลเซอร์โฟกัส: | อัตโนมัติ (ตัวเลือก) |
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC 800W ที่สามารถปรับแต่งได้
| ระบบซีเอ็นซี: | โต๊ะทำงานที่ถอดออกได้ความแม่นยำสูง X / Y / Z แกนหมุน A |
|---|---|
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380V-3 เฟส-5 สาย 50Hz |
การตัด PCD / PCBN ขนาดชิ้นงาน 1525 X 3050 มม เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ด้วยพลังงาน 1500W และความแม่นยําในการซ้ํา ± 0.02 มม
| Application: | Cutting PCD/PCBN |
|---|---|
| Reduction Gears: | French MOTOREDUCER |
| Work Piece Dimensions: | 1525 X 3050 Mm |
การตัดด้วยเลเซอร์ PCD ความแม่นยำสูง
| ประเภทเลเซอร์: | เส้นใย |
|---|---|
| วัสดุ: | กรมควบคุมมลพิษ/PCBN |
| อุปกรณ์ตัด: | ZT-JGQG6SE |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ซีเอ็นซีความหนา 2.0 มม. โลหะแข็งพิเศษ 380V
| ใบรับรอง: | CE, อย. |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดวัสดุแข็งพิเศษด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยราคาที่แข่งขัน |
| แหล่งเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |

