ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ laser cutting service ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ระบบปรับน้ํามันอัตโนมัติเต็ม เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ cnc ที่ให้ความแม่นยําในการปรับตําแหน่ง ±002mm สําหรับการประมวลผลโลหะ
| Lubrication System: | Fully Automatic |
|---|---|
| Gas Proportional Valve: | SMC (Japan) |
| Rotation Axis: | Servo High Precision Rotation Axis |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC แบบตั้งโต๊ะฐานหินอ่อนสำหรับ CVD / Sapphire
| แอปพลิเคชัน: | การตัดวัสดุแข็งพิเศษ |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
เครื่องตัดและแกะสลักด้วยเลเซอร์ PDC ระดับมืออาชีพพร้อมแกน 3 แกน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดและแกะสลักด้วยเลเซอร์ PDC Professional แกะสลัก 3 แกน |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ได้รับการรับรอง: | CE, FDA |
เครื่องตัดและแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ Cnc พร้อมแกนออปติคอล 3 แกน 2 แกน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดและแกะสลักด้วยเลเซอร์ PDC Professional แกะสลัก 3 แกน |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ได้รับการรับรอง: | CE, FDA |
ความเร็วในการทํางาน 8m นาที เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ cnc เทคโนโลยีไฟเบอร์เลเซอร์ เหมาะสําหรับกระบวนการผลิตโลหะอุตสาหกรรม
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
ไต้หวัน YYC Gear And Rack Transmission cnc เครื่องตัดเลเซอร์โลหะที่สร้างขึ้นเพื่อตัดสแตนเลส สแตนเลสคาร์บอนสแตนเลสและวัสดุโลหะต่าง ๆ
| Laser Power: | 1-12KW |
|---|---|
| Max Removing Speed: | 600mm/min Manual (standard) |
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
เครื่องตัดเพชรแกนโรตารีระบบ CNC พร้อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 800w |
| การเดินทางของตาราง: | 220*220*100 มม.(X*Y*Z) |
เซ็นเซอร์เลเซอร์ความละเอียดสูง เครื่องตัดเลเซอร์ CNC โลหะ ออกแบบมาสำหรับการแปรรูปโลหะและงานตัดอุตสาหกรรมที่มีความแม่นยำ
| Lasertype: | Fiber Laser |
|---|---|
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
| Cutting Head: | Switerland Raytools |
หัวตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CNC ของ Raytools สวิตเซอร์แลนด์ ให้ความแม่นยำในการทำซ้ำบวก/ลบ 0.02 มม. เหมาะสำหรับการตัดแผ่นโลหะ
| Function: | Cutting Metal Materials |
|---|---|
| Lasertype: | Fiber Laser |
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ระบบควบคุม PLC 100 W
| ระบบโฟกัส: | นำเข้าเลเซอร์เซนเซอร์ความละเอียดสูง |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
| แกนหมุน: | แกนหมุนความแม่นยำสูงของเซอร์โว |

