ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ laser cutting service ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
ระบบสมาธิเลเซอร์อัตโนมัติ เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ cnc optional ที่ให้บริการไต้หวัน YYC Gear And Rack การส่งและการแปรรูปโลหะที่แม่นยํา
| Cutting Materials: | Stainless Steel Carbon Steel Etc |
|---|---|
| Working Area: | 1500mm*3000mm |
| Laser Power: | 1-12KW |
การตัดแม่นยําด้วยระบบควบคุม HE MOSS เครื่องตัดเลเซอร์โลหะ CNC ที่ความเร็ว 100m/min
| Laser Source Brand: | Trumpf |
|---|---|
| Spindle: | Air Cooling |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
เครื่อง CNC เครื่องตัดละเอียดไฟเบอร์เลเซอร์ที่มีการตั้งค่า 3 แกนและความเร็วสูงสุด 100m / นาที
| Control System: | CNC Controller |
|---|---|
| Spindle: | Air Cooling |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
ขนาดชิ้นงาน 1525 X 3050 มม. เครื่องตัดเลเซอร์โลหะ CNC ที่มีโครงสร้างการออกแบบไดรฟ์คู่แบบ Gantry
| Material: | PDC |
|---|---|
| Total Power: | 20KW |
| Laser Wavelength: | 1064±5nm |
เครื่อง CNC ไฟเบอร์เลเซอร์ที่พัฒนามีความยาวคลื่น 1064±5nm และ Raitool Controller
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Controller: | Raytool |
| Rotation Axis: | Servo High Precision Rotation Axis |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ใยแก้วนำแสงแบบระบายความร้อนด้วยอากาศ ระบบเลเซอร์ใยแก้วนำแสง CNC สำหรับการทำเครื่องหมายและการตัดในอุตสาหกรรมที่แม่นยำ
| Power: | 10w |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | ≤0.01mm |
| Wavelength: | 10640nm |
เครื่องแกรฟ์เลเซอร์ไฟเบอร์ Cnc ที่ให้การตัดและเครื่องหมายพลาสติกไม้โลหะอุตสาหกรรมที่มีผลงานแม่นยํา
| Wavelength: | 10640nm |
|---|---|
| Type: | Type |
| Cooling Method: | Air Cooling |
เครื่องตัดเลเซอร์ CNC ที่ตัดเส้นใยด้วยความแม่นยํา ด้วยระบบสมาธิเลเซอร์อัตโนมัติ และแกน A ที่หมุน
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
เครื่องแกะสลักเลเซอร์ไฟเบอร์ซีเอ็นซีความหนา 1 มม. ตำแหน่งที่แม่นยำ
| แหล่งเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
|---|---|
| CNC: | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน: | การแกะสลักด้วยเลเซอร์, ชิปเพชรโมโนคริสตัล PCD/CBN ในคราด |
ระบบสมาธิเซ็นเซอร์เลเซอร์ความละเอียดสูง CNC เครื่องเลเซอร์ไฟเบอร์
| ระบบโฟกัส: | นำเข้าเลเซอร์เซนเซอร์ความละเอียดสูง |
|---|---|
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบควบคุม PLC ที่พัฒนาตนเอง |
| แหล่งเลเซอร์: | สายใย |

