ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ laser cutting service ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CTSTC ความแม่นยำสูงสำหรับเครื่องมือเปล่า PCBN
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | กรมควบคุมมลพิษ/PCBN |
| อุปกรณ์ตัด: | ZT-JGQG6SE |
ความต้านทานการขัดถูด้วยเลเซอร์ PCD แบบต่อเนื่องความเร็วสูง CTSTC
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | กรมควบคุมมลพิษ/PCBN |
| อุปกรณ์ตัด: | ZT-JGQG6SE |
CTSTC Custom CNC Metal Cutting Service ความแม่นยำสูงสำหรับเครื่องมือตัด PCBN
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | กรมควบคุมมลพิษ/PCBN |
| อุปกรณ์ตัด: | ZT-JGQG6SE |
บริการตัดโลหะ CNC 600 มม. / นาทีสำหรับเครื่องมือตัดลูกบาศก์โบรอนไนไตรด์
| ประเภทเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
|---|---|
| วัสดุ: | กรมควบคุมมลพิษ/PCBN |
| อุปกรณ์ตัด: | ZT-JGQG6SE |
บริการตัดโลหะ CNC สำหรับเครื่องมือ PCBN
| ประเภทเลเซอร์: | เส้นใย |
|---|---|
| วัสดุ: | กรมควบคุมมลพิษ/PCBN |
| อุปกรณ์ตัด: | ZT-JGQG6SE |
เครื่องตัดและฉลากด้วยเลเซอร์ เครื่องฉลากมืออาชีพ PDC
| ชื่อสินค้า: | เครื่องตัดและแกะสลักด้วยเลเซอร์ 10-100kHz PDC professional Engraving |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ได้รับการรับรอง: | CE, FDA |
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CNC ระบบควบคุม HE MOSS สำหรับตัดสแตนเลสหนา 5 มม. ขีดจำกัดความหนา 380V/50Hz แรงดันไฟฟ้า
| Maximum Speed: | 100m/min |
|---|---|
| Control System: | CNC Controller |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
การทํางานอย่างเรียบร้อยด้วยเครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC เครื่องเย็นอากาศและเทคโนโลยี PDC
| Maximum Speed: | 100m/min |
|---|---|
| Material: | PDC |
| Working Area: | 3*1.5 M |
1525 X 3050 มม ขนาดของชิ้นงาน เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ด้วยความดัน 220V และพลังงาน 1500W
| Voltage: | 220V |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Trademark: | ACCURL |
ช่องว่างเครื่องมือตัด Pcd งานไม้สำหรับบริการตัดวัสดุแข็งพิเศษ
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องตัด PCD/PCBN |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ช่องว่างเครื่องมือตัด Pcd งานไม้สำหรับบริการตัดวัสดุแข็งพิเศษ |
| คำสำคัญ: | เครื่องตัดไม้ |

