ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ laser cutting service ] การจับคู่ 326 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดวัสดุที่แข็งแรงมาก เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ด้วยหัวตัดพิเศษและแกน A Rotary
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ความยาวคลื่นเลเซอร์ 1064±5nm สําหรับการใช้งานตัดโลหะความยาวท่อ 3-9m
| Total Power: | 20KW |
|---|---|
| Controller: | Raytool |
| Laser Wavelength: | 1064±5nm |
เครื่องควบคุม CNC ด้วยระบบ DSP เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ cnc เครื่องตัดแม่นยําความยาวคลื่น 1080nm สําหรับการประมวลผลโลหะ
| Weight: | 1500KG |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
Sawtooth Platform เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยความยาวคลื่นเลเซอร์ 1080nm±5 และ BECKHOFF Germany Controller ให้การประมวลผลโลหะ
| Work Environment: | 0-40 ℃, Humidity ≤ 80%, No Condensation |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Coolingmethod: | Water Cooling |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC โครงสร้างขับเคลื่อนคู่รองรับด้วยระบบไฟฟ้า Schneider ออกแบบมาสำหรับการตัดโลหะ
| Work Environment: | 0-40 ℃, Humidity ≤ 80%, No Condensation |
|---|---|
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
| Color: | Optional |
เครื่องตัด CNC ความละเอียดสูง QCW800 ไฟเบอร์เลเซอร์โมดูล ด้วยพลังงานรวม 4KW
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Laser Power: | 800W |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CNC เครื่องกลึงเลเซอร์สำหรับวัสดุ PDC
| รุ่น: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การใช้งาน: | การกลึงด้วยเลเซอร์ PDC |
เครื่องตัดวัสดุแข็งพิเศษที่พัฒนาขึ้นเอง 380V CE ได้รับการรับรอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | CHN-TOP เครื่องตัดวัสดุแข็งพิเศษที่พัฒนาขึ้นเองด้วยการรับประกัน 2 ปี |
|---|---|
| มิติ: | 1500*920*1640mm |
| พลัง: | 380V |
การตัดด้วยเลเซอร์ PCD แบบ Kerf แบบแคบ 2 มิติสำหรับเครื่องมือ Cubic Boron Nitride
| ประเภทเลเซอร์: | เส้นใย |
|---|---|
| วัสดุ: | กรมควบคุมมลพิษ/PCBN |
| อุปกรณ์ตัด: | ZT-JGQG6SE |
เครื่องกลึง CNC เลเซอร์สำหรับ PDC ZT-JGC200
| แบบอย่าง: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| แอปพลิเคชัน: | การกลึงด้วยเลเซอร์ PDC |

