ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ cnc cutting machine ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
เครื่อง CNC เครื่องตัดละเอียดไฟเบอร์เลเซอร์ที่มีการตั้งค่า 3 แกนและความเร็วสูงสุด 100m / นาที
| Control System: | CNC Controller |
|---|---|
| Spindle: | Air Cooling |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
หัวตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CNC ของ Raytools สวิตเซอร์แลนด์ ให้ความแม่นยำในการทำซ้ำบวก/ลบ 0.02 มม. เหมาะสำหรับการตัดแผ่นโลหะ
| Function: | Cutting Metal Materials |
|---|---|
| Lasertype: | Fiber Laser |
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
เครื่องตัดวัสดุที่แข็งแรงมาก เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ด้วยหัวตัดพิเศษและแกน A Rotary
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
เซ็นเซอร์เลเซอร์ความละเอียดสูง เครื่องตัดเลเซอร์ CNC โลหะ ออกแบบมาสำหรับการแปรรูปโลหะและงานตัดอุตสาหกรรมที่มีความแม่นยำ
| Lasertype: | Fiber Laser |
|---|---|
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
| Cutting Head: | Switerland Raytools |
6KW PCD CNC ไฟเบอร์เลเซอร์เครื่องแหล่งเลเซอร์ที่เสถียรสำหรับวัสดุแข็ง
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8วัน |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC แบบหลายแกนความเร็วสูง 6KW สำหรับ PCBN
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8วัน |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ระบบควบคุม PLC 100 W
| ระบบโฟกัส: | นำเข้าเลเซอร์เซนเซอร์ความละเอียดสูง |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
| แกนหมุน: | แกนหมุนความแม่นยำสูงของเซอร์โว |
ความเร็วในการทํางาน 8m นาที เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ cnc เทคโนโลยีไฟเบอร์เลเซอร์ เหมาะสําหรับกระบวนการผลิตโลหะอุตสาหกรรม
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
ไต้หวัน YYC Gear And Rack Transmission cnc เครื่องตัดเลเซอร์โลหะที่สร้างขึ้นเพื่อตัดสแตนเลส สแตนเลสคาร์บอนสแตนเลสและวัสดุโลหะต่าง ๆ
| Laser Power: | 1-12KW |
|---|---|
| Max Removing Speed: | 600mm/min Manual (standard) |
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
ระบบสมาธิเลเซอร์อัตโนมัติ เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ cnc optional ที่ให้บริการไต้หวัน YYC Gear And Rack การส่งและการแปรรูปโลหะที่แม่นยํา
| Cutting Materials: | Stainless Steel Carbon Steel Etc |
|---|---|
| Working Area: | 1500mm*3000mm |
| Laser Power: | 1-12KW |

