ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ cnc cutting machine ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดซีเอ็นซีไฟเบอร์เลเซอร์กำลัง 800W สำหรับ PCD, PCBN, ซีเมนต์คาร์ไบด์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดวัสดุแข็งพิเศษกำลังเลเซอร์ 800W พร้อมรับประกัน 2 ปี |
|---|---|
| มิติ: | 1500*920*1640mm |
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
เครื่องแกะสลักไฟเบอร์เลเซอร์ PDC เครื่องตัดซีเอ็นซี PDC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องแกะสลักไฟเบอร์เลเซอร์ PDC เครื่องตัดซีเอ็นซี PDC |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ได้รับการรับรอง: | CE, FDA |
เครื่องตัด CNC ความละเอียดสูง QCW800 ไฟเบอร์เลเซอร์โมดูล ด้วยพลังงานรวม 4KW
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Laser Power: | 800W |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
ระบบฟอกเซอร์เลเซอร์อัตโนมัติ เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยรูปแบบ DXF นําเข้าโดยตรงและการบริโภคพลังงานทั้งหมด ประมาณ 3600W ให้ความแม่นยําในการตัด
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
| Working Area: | 1500mm*3000mm |
เครื่องตัดเลเซอร์ CNC สำหรับท่อรูปทรงพิเศษสำหรับการผลิตโลหะอุตสาหกรรมที่แม่นยำ
| Working Range: | 1500x3000mm |
|---|---|
| Laser Type: | Fiber Laser |
| Color: | White |
ระบบหล่อลื่นอัตโนมัติเต็ม เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วย SMC Japan Gas Proportional Valve และระยะทํางาน 1500x3000mm
| Color: | White |
|---|---|
| Cutting Thickness: | 0.2mm To 30mm (depending On Material And Power) |
| Working Range: | 1500x3000mm |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยแกนหมุนแม่นยําสูง servo ให้ผลการตัดโลหะ
| Working Range: | 1500x3000mm |
|---|---|
| Color: | White |
| Machine Type: | Fiber Laser Cutting Machine |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ Cnc 380V 50Hz พร้อมสายไฟสี่เหลี่ยม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2022 เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์โลหะ Cnc รุ่นใหม่สำหรับโลหะ |
|---|---|
| โหมดทำความเย็น: | ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| ตารางการเดินทาง: | 220*220*100 มม. (X*Y*Z) |
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ซีเอ็นซีเซนเซอร์เลเซอร์ความละเอียดสูงสำหรับ PDC
| แบบอย่าง: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| แอปพลิเคชัน: | การกลึงด้วยเลเซอร์ PDC |
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ Cnc เครื่องตัดเลเซอร์แกะสลัก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ Cnc เครื่องตัดเลเซอร์แกะสลัก |
|---|---|
| แหล่งเลเซอร์: | ใย |
| วิธีการควบคุม: | ซอฟต์แวร์ |

