ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ cnc cutting machine ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CNC ระบบควบคุม HE MOSS สำหรับตัดสแตนเลสหนา 5 มม. ขีดจำกัดความหนา 380V/50Hz แรงดันไฟฟ้า
| Maximum Speed: | 100m/min |
|---|---|
| Control System: | CNC Controller |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC แรงดันไฟฟ้า 380V/50Hz สำหรับตัดสแตนเลสหนา 5 มม.
| Control System: | CNC Controller |
|---|---|
| Configuration: | 3-axis |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
การทํางานอย่างเรียบร้อยด้วยเครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC เครื่องเย็นอากาศและเทคโนโลยี PDC
| Maximum Speed: | 100m/min |
|---|---|
| Material: | PDC |
| Working Area: | 3*1.5 M |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ 380 วอลต์ ด้วยหัวตัดที่แข็งแรงและระบบ CNC
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
|---|---|
| ระบบติดตาม: | กล้องอุตสาหกรรม + ระบบขยายแสง |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380V-3 เฟส-5 สาย 50Hz |
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ ด้วยระบบ CNC ที่ใช้ Windows และโปรแกรมที่พัฒนาเอง
| Laser Power: | 800W |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
เครื่องตัดเลเซอร์ 800W ด้วยแกน A ที่หมุนและระบบสมาธิเลเซอร์อัตโนมัติ
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
|---|---|
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยแกน A
| ระบบโฟกัส: | เครื่องตรวจจับเลเซอร์ความละเอียดสูง (ไม่จําเป็น) |
|---|---|
| พลังงานทั้งหมด: | 4 กิโลวัตต์ |
| ระบบติดตาม: | กล้องอุตสาหกรรม + ระบบขยายแสง |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยระบบควบคุมซอฟต์แวร์ที่พัฒนาเอง
| พลังงานไฟฟ้า: | 380V-3 เฟส-5 สาย 50Hz |
|---|---|
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
| ระบบเลเซอร์โฟกัส: | อัตโนมัติ (ตัวเลือก) |
ระบบควบคุมซอฟต์แวร์ เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC 380V 3 ขั้นตอน 5 สาย 50Hz
| ระบบติดตาม: | กล้องอุตสาหกรรม + ระบบขยายแสง |
|---|---|
| พลังงานทั้งหมด: | 4 กิโลวัตต์ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380V-3 เฟส-5 สาย 50Hz |
เครื่องตัดเลเซอร์ CNC สายใย 4 KW สําหรับการตัดแม่นยํา
| ระบบโฟกัส: | เครื่องตรวจจับเลเซอร์ความละเอียดสูง (ไม่จําเป็น) |
|---|---|
| ระบบเลเซอร์โฟกัส: | อัตโนมัติ (ตัวเลือก) |
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |

