ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ cnc cutting machine ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
แกนหมุน เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC 10KW พลังงานเฉพาะทั้งหมด 2 แกน
| กำลังไฟโดยรวม: | 10Kw |
|---|---|
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบควบคุม PLC ที่พัฒนาตนเอง |
| แกนหมุน: | แกนหมุนความแม่นยำสูงของเซอร์โว |
ความเร็วในการตัดสูงสุด 30 เมตร/นาที เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CNC พร้อมไฟเบอร์เลเซอร์และเซอร์โวมอเตอร์ Schneider เพื่อการตัดที่แม่นยำ
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
|---|---|
| Laser Cutting Head: | PRECITEC From Germany |
| Cuttingspeed: | Up To 30 M/min |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ความยาวคลื่นเลเซอร์ 1064±5nm พร้อมเกียร์และเรคไต้หวัน YYC และระบบฟอกัสเซ็นเซอร์เลเซอร์ความละเอียดสูงที่นําเข้า
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
|---|---|
| Total Power Consumption: | About 3600W |
| Transmission: | Taiwan YYC Gear And Rack |
เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ CNC 1500KG พร้อมระบบโฟกัสเลเซอร์อัตโนมัติและอุปกรณ์ไฟฟ้า Schneider สำหรับงานโลหะ
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Working Speed: | 8m/ Minute |
| Dimension: | 8600*3700*1900mm |
เครื่องควบคุม CNC ด้วยระบบ DSP เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ cnc เครื่องตัดแม่นยําความยาวคลื่น 1080nm สําหรับการประมวลผลโลหะ
| Weight: | 1500KG |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC เหล็กโลหะ พร้อมคอนโทรลเลอร์ Raytool ขนาดชิ้นงาน 1525 X 3050 มม.
| Pipe Length: | 3-9m |
|---|---|
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
1525 X 3050 มม ขนาดของชิ้นงาน เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ด้วยความดัน 220V และพลังงาน 1500W
| Voltage: | 220V |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Trademark: | ACCURL |
แกนหมุนเซอร์โว แกนหมุนความแม่นยำสูง เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC พร้อมคอนโทรลเลอร์ Raytool ความยาวท่อ 3-9 เมตร
| Pipe Length: | 3-9m |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Controller: | Raytool |
เครื่อง CNC ไฟเบอร์เลเซอร์ที่พัฒนามีความยาวคลื่น 1064±5nm และ Raitool Controller
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Controller: | Raytool |
| Rotation Axis: | Servo High Precision Rotation Axis |
การผลิต ห้องปฏิบัติการ เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC สําหรับกระบวนการเคลือบวัสดุ PDC
| รุ่น: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| ประเภทไฟเบอร์: | ไฟเบอร์เลเซอร์ |
| การใช้งาน: | การกลึงด้วยเลเซอร์ PDC |

