ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ cnc cutting machine ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ 800W พร้อมหัวตัดเฉพาะสําหรับวัสดุแข็ง
| พลังงานทั้งหมด: | 4 กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
| ระบบเลเซอร์โฟกัส: | อัตโนมัติ (ตัวเลือก) |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ 4KW พร้อมหัวตัดวัสดุที่แข็งแรงมาก
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
|---|---|
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
| Total Power: | 4 KW |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ความละเอียด 800W สําหรับการตัดความละเอียดสูง
| ระบบเลเซอร์: | โมดูลเลเซอร์ไฟเบอร์ QCW800 |
|---|---|
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
| พลังเลเซอร์: | 800W |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์อุตสาหกรรม 800W พร้อมระบบ Windows CNC
| ระบบติดตาม: | กล้องอุตสาหกรรม + ระบบขยายแสง |
|---|---|
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
| ระบบเลเซอร์: | โมดูลเลเซอร์ไฟเบอร์ QCW800 |
เครื่องตัดเลเซอร์ CNC 800W พร้อมระบบโฟกัสและหัวตัดวัสดุที่แข็งแรงสุดพิเศษ
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
|---|---|
| ระบบเลเซอร์: | โมดูลเลเซอร์ไฟเบอร์ QCW800 |
| ระบบเลเซอร์โฟกัส: | อัตโนมัติ (ตัวเลือก) |
เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ความแม่นยํา 380V-3 Phase-5 Wires 50Hz แหล่งไฟฟ้า ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
เครื่องตัดเลเซอร์ความละเอียดสูง CNC เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ด้วยระบบขยายแสงกล้องอุตสาหกรรม
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ขนาด 380V 3 ขั้นตอน 5 สาย 50Hz
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC MOTOREDUCER สำหรับโลหะ AC380V/50Hz พร้อมเทคโนโลยี
| Application: | Cutting PCD/PCBN |
|---|---|
| Voltage: | 220V |
| Power: | 1500W |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC AC380V/50Hz เหมาะสำหรับการตัดโลหะสำหรับงานหนัก ขนาด 1525 X 3050 มม.
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
|---|---|
| Applicable Material: | Metal |
| Cooling Method: | Water Cooling |

