ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ cnc cutting machine ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC 800W ที่สามารถปรับแต่งได้
| ระบบซีเอ็นซี: | โต๊ะทำงานที่ถอดออกได้ความแม่นยำสูง X / Y / Z แกนหมุน A |
|---|---|
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380V-3 เฟส-5 สาย 50Hz |
เครื่องตัดเลเซอร์ความละเอียดสูง CNC เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ optional ด้วยหัวตัดวัสดุที่แข็งแรงสุดพิเศษ
| Laser Power: | 800W |
|---|---|
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
การตัด PCD / PCBN ขนาดชิ้นงาน 1525 X 3050 มม เครื่องตัดเลเซอร์ใย CNC ด้วยพลังงาน 1500W และความแม่นยําในการซ้ํา ± 0.02 มม
| Application: | Cutting PCD/PCBN |
|---|---|
| Reduction Gears: | French MOTOREDUCER |
| Work Piece Dimensions: | 1525 X 3050 Mm |
วิธีการทําความเย็น การทําความเย็นด้วยน้ํา เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วย MOTOREDUCER ฝรั่งเศส วอลเตจ 220V
| Cooling Method: | Water Cooling |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Applicable Material: | Metal |
เครื่องตัดโลหะเหล็กไฟเบอร์เลเซอร์ความแม่นยํา 4 KW พร้อมระบบฟอกัสเลเซอร์อัตโนมัติ
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
|---|---|
| ระบบเลเซอร์โฟกัส: | อัตโนมัติ (ตัวเลือก) |
| ระบบโฟกัส: | เครื่องตรวจจับเลเซอร์ความละเอียดสูง (ไม่จําเป็น) |
ใบเลื่อย CNC เครื่องบดส่วน 360 องศาสำหรับเครื่องมือใบมีด
| หมายเลขรุ่น: | ZT-90V |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | CHN-TOP |
| วัสดุ: | เหล็กหล่อ |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ซีเอ็นซีความหนา 2.0 มม. โลหะแข็งพิเศษ 380V
| ใบรับรอง: | CE, อย. |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตัดวัสดุแข็งพิเศษด้วยเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยราคาที่แข่งขัน |
| แหล่งเลเซอร์: | ไฟเบอร์ |
CCD Monitor เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC 6000W สำหรับ Hard Alloy
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8วัน |
PCBN CNC เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์
| แอปพลิเคชัน: | ตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้งานได้:: | โลหะ คริสตัล PCD/PCBN |
| รองรับรูปแบบกราฟิก: | AI, PLT, DXF, BMP, Dst, Dwg |
380V CNC เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์แบบหลายแกนพร้อมเซนเซอร์ความละเอียดสูง
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องตัดเลเซอร์ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8วัน |

