ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
StevenCHN-TOP ให้บริการที่ดีมากและผลิตภัณฑ์ช่วยเราได้มาก -
เอสเอ็น ชาร์มาเครื่อง CHN-TOP ช่วยฉันปรับปรุงการแสดงผลสำหรับเครื่องจีน -
ไมค์สินค้าที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด CHN-TOP ทำได้ดีมาก!
คำหลัก [ cnc cutting machine ] การจับคู่ 321 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ความแม่นยํา ด้วยพลังงานเลเซอร์ 800W และพลังงานรวม 4 KW
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
ระบบ CNC ที่พัฒนาเองที่ใช้หน้าต่างสําหรับเครื่องตัดเลเซอร์เส้นใย CNC
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
|---|---|
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
| ระบบเลเซอร์: | โมดูลเลเซอร์ไฟเบอร์ QCW800 |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ Cnc ขนาด 4 KW ที่มีความทันสมัย
| ระบบซีเอ็นซี: | โต๊ะทำงานที่ถอดออกได้ความแม่นยำสูง X / Y / Z แกนหมุน A |
|---|---|
| พลังงานทั้งหมด: | 4 กิโลวัตต์ |
| ระบบควบคุมซอฟต์แวร์: | ระบบ CNC ที่พัฒนาเอง โดยใช้ Windows |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยระบบ CNC ที่พัฒนาเอง และระบบส่องแสงเลเซอร์ความละเอียดสูง
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
|---|---|
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
| Total Power: | 4 KW |
ระบบควบคุม Cypcut เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC พร้อมความเร็วในการทํางาน 8m นาที รับประกันผลการตัด
| Working Speed: | 8m/ Minute |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Cnc Or Not: | CNC |
Sawtooth Platform เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยความยาวคลื่นเลเซอร์ 1080nm±5 และ BECKHOFF Germany Controller ให้การประมวลผลโลหะ
| Work Environment: | 0-40 ℃, Humidity ≤ 80%, No Condensation |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Coolingmethod: | Water Cooling |
เครื่องตัดเพชรแกนโรตารีระบบ CNC พร้อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| หัวตัด: | หัวตัดวัสดุแข็งพิเศษแบบกำหนดเองพิเศษ |
|---|---|
| พลังเลเซอร์: | 800w |
| การเดินทางของตาราง: | 220*220*100 มม.(X*Y*Z) |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ CNC ด้วยระบบเลเซอร์ QCW800 และหัวตัดที่กําหนดเอง
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
ระบบ CNC ที่พัฒนาเองสําหรับเครื่องตัดเลเซอร์เส้นใย CNC รับประกันการตัดแม่นยํา
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
|---|---|
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ 800W ด้วยระบบ CNC ที่พัฒนาเองและโต๊ะทํางานแม่นยํา
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |

